Game da Mu

Shandong Longhua Kamfanin New Materials Co., Ltd.

kwararren polyether polyol manufacturer tun watan Maris na 2011. Yana nan a No. 289 Weigao Road, Gaoqing Zone Development Development, Zibo City, lardin Shandong, China. Babban samfuransa sune polyether polyol, polymer polyol wanda za'a iya amfani dashi a cikin kumfa mai sassauci, wurin zama na mota, murfi, m, sealant da elastomer. Ƙarfin samarwa shine ton 360,000 a kowace shekara.
Polymer polyol shine mafi kyawun siyarwar masana'anta, Longhua da kansa ya haɓaka fasahar samar da mallakar wannan samfurin, Ingancin samfuran ya kai matakin fasahar zamani a duniya. Low VOC, super farin launi da ƙananan danko. Don haka, samfuran ba mashahu kawai ba ne a kasuwannin cikin gida na China amma kuma a ƙasashen waje kuma abokan ciniki sun yi ƙima sosai. Samfuran polyol na polyhua na Longhua yana kan gaba a irin wannan masana'antu a China. Daga shekarar 2021, polyether polyol tare da aikace -aikacen CASE zai zama ɗayan sabbin samfuran samfuran gasa na kamfanin.

Longhua ya sami ISO 9 0 0 1, 1 4 0 0 1 da 4 5 0 0 1 takaddun shaida. Kuma ana fitar da kayan zuwa duk duniya kamar Amurka, Kudancin Amurka, Gabashin Asiya, Gabas ta Tsakiya, Afirka da Turai. Longhua kamfani ne mai haɓakawa cikin sauri. Yana kafa Qingdao da reshen Shanghai kuma yana maraba da abokai daga ko'ina cikin duniya don ziyarta da sadarwa.

Game da Tarihin Longhua

A cikin 2018, sabon kamfanin da aka sanya shi cikin layin samar da polyether mai ƙarfi ya nuna fa'idarsa a cikin fasahar sarrafawa, ingancin samfur, sarrafa farashi, da sauransu, kuma tallace-tallace a gida da waje sun ci gaba da ƙaruwa sosai.

Ya zuwa karshen shekarar 2019, Jimlar kadarorin kamfanin dalar Amurka miliyan 114, kadarorin dalar Amurka miliyan 100, da kudaden shiga na shekara -shekara na dalar Amurka 350, samar da polyol polymer na kamfanin da ƙimar tallace -tallace yana cikin manyan ƙasashe.

Babban layin samar da polyether na kamfanin shine kayan samarwa tare da haƙƙin mallakar haƙƙin mallaka gaba ɗaya. Na'urar tana ɗaukar hanyar aiwatar da samar da ci gaba. An inganta ingantaccen tsari sosai, farashin samarwa ya yi ƙasa da na tsohuwar na'urar, ana inganta ƙimar jujjuyawar monomer, ingancin samfur ya tabbata, kuma yana da ƙarancin monomer. Siffofin ragowar, ƙarancin wari, ƙarancin VOC da ƙarancin danko. A lokaci guda kuma, aikin na’urar yana da karancin carbon da muhalli, kuma ba a samar da abubuwa uku da aka lalata. Fasahar mahimmin tsari baya buƙatar cire hanyar wakilin canja wurin sarkar don samar da POP shine na farko a China, yana cike gibin cikin gida, ƙimar samfurin yana cikin babban mataki a cikin masana'antar, kuma yana iya yin gasa da irin waɗannan samfuran na ƙasashen waje. An kimanta shi azaman Sabuwar Shandong Enterprise Brand Innovation na 2018 ta Ƙungiyar Shandong Quality Evaluation Association. Kyakkyawan sakamako yana haɓaka ci gaban polyols polymer na cikin gida.

DJI_0074
_MG_0161
_MG_0225
_MG_0183

Kamfanin koyaushe yana bin ƙa'idodin kamfani na "aminci-tushen, haɗin gwiwar cin nasara", yana ba da shawarar ruhin kamfani na "rayuwa mai inganci, gudanar da kimiyya don riba, haɗin kai na gaskiya don faɗaɗa kasuwa, keɓantaccen fasaha da haɓakawa" , da kuma bin “ingantaccen samfur mai gamsarwa, gamsar da buƙatun Abokin ciniki, ci gaba da haɓaka kamfani, da ingantaccen manufofin ƙirƙirar ingantattun fa'idodi, da aiwatar da falsafar kasuwanci na" Barin kulawa ga ma'aikata da bayar da fa'ida ga abokan ciniki ". zuwa nan gaba, kamfanin zai ci gaba da samun ci gaba a kan hanyar haɓaka samfur da daidaita tsarin sarkar masana'antu, da ƙoƙarin yin sannu a hankali don haɓaka cikin polyether polyol mafi fa'ida (PPG) da polymer polyol (POP) a cikin masana'antar , Ƙirƙiri wani shahararriyar alama a duniya.