Aikace-aikacen elastomers da adhesives a cikin masana'antar kera motoci

A cikin aikace-aikacen masana'antar kera motoci, polyurethane elastomers ana amfani da su azaman maɓalli kamar tubalan buffer mai ɗaukar girgiza.Saboda kayan polyurethane na roba suna da kyawawan kaddarorin kwantar da hankali, ana iya amfani da su a hade tare da na'urorin bazara masu ƙarfi a chassis na motoci don haɓaka tubalan buffer mai ɗaukar girgiza.Hakanan tasirin zai iya haɓaka ta'aziyyar motar.Yawancin motoci suna amfani da irin waɗannan kayan da fasaha.Har ila yau, ɓangaren jakar iska an yi shi da kayan polyurethane tare da babban elasticity, saboda wannan tsarin shine shinge na ƙarshe don kare direba kuma yana taka muhimmiyar rawa.Ana buƙatar ƙarfin ƙarfin da elasticity na jakar iska dole ne ya dace da buƙatun da suka dace, kuma polyurethane na roba shine mafi dacewa Zaɓa, kuma kayan polyurethane yana da haske, yawancin jakunkunan iska suna kusan 200g kawai.

Tayoyi wani bangare ne na mota wanda babu makawa.Rayuwar sabis na taya na roba na yau da kullun yana da ɗan gajeren lokaci, kuma ba za a iya amfani da su a cikin yanayi mai ƙarfi ba, kuma suna da illa ga lafiyar ɗan adam, don haka mafi kyawun kayan da ake buƙata za a zaɓa , kuma kayan polyurethane na iya cika waɗannan buƙatun, kuma shi ma yana da halaye na ƙasa da zuba jari da in mun gwada da sauki tsari.Juriya na zafi na taya polyurethane matsakaici ne yayin birki kwatsam, wanda kuma shine dalilin ƙarancin ƙarancin amfani da takamaiman aikace-aikace.Gabaɗaya, tayoyin polyurethane sune tsarin simintin gyare-gyare, wanda zai iya sa tayoyin su dace da buƙatu daban-daban, ta yadda tayoyin ba za su haifar da gurɓata ba kuma suna da kore sosai.Ina fatan cewa a nan gaba, za a iya magance matsalar tayoyin polyurethane ba tare da tsayayya da yanayin zafi ba, kuma za'a iya amfani da shi sosai.
Sanarwa: Wasu daga cikin abubuwan sun fito daga Intanet, kuma an lura da tushen.Ana amfani da su kawai don kwatanta gaskiya ko ra'ayoyin da aka bayyana a cikin wannan labarin.Suna kawai don sadarwa da koyo, kuma ba don wasu dalilai na kasuwanci ba ne. Idan akwai wani cin zarafi, da fatan za a tuntuɓe mu don sharewa nan da nan.


Lokacin aikawa: Dec-01-2022